• takardar kebantawa

takardar kebantawa

Muna da cikakkiyar mutunta sirrin ku kuma mun san cewa kuna iya samun damuwa game da keɓantawar ku. Muna fata ta wannan manufar keɓantawa, za mu iya taimaka muku fahimtar keɓaɓɓen bayanin da gidan yanar gizon mu zai iya tattarawa, yadda ake amfani da shi, yadda ake kiyaye shi da haƙƙoƙin ku da zaɓi game da keɓaɓɓen bayanin ku. Idan ba za ku iya samun amsar da kuke nema a cikin wannan manufar keɓancewa ba, da fatan za a tambaye mu kai tsaye. Tuntuɓi Imel:[email protected]

Tattara Bayani Mai yiwuwa

Lokacin da ka ba mu bayanan sirri da son rai, za mu tattara keɓaɓɓen bayaninka don wannan dalili:

Bayanin tuntuɓar kasuwanci/ƙwararru (misali sunan kamfani, adireshin imel, lambar wayar kasuwanci, da sauransu)

Bayanin tuntuɓar mutum (misali cikakken suna, ranar haihuwa, lambar waya, adireshin, adireshin imel, da sauransu.)

Bayani game da bayanan saitunan cibiyar sadarwar ku (misali adireshin IP, lokacin samun dama, kuki, da sauransu)

Halin isa ga / lambar matsayin HTTP

Adadin bayanan da aka canjawa wuri

An nemi shiga yanar gizo

Za a yi amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ga/don:

• Taimaka muku shiga gidan yanar gizon

• Tabbatar cewa gidan yanar gizon mu yana aiki da kyau

Yi nazari da fahimtar amfanin ku da kyau

• Haɗu da buƙatun doka na tilas

• Binciken kasuwa na samfurori da ayyuka

• Kasuwar samfur da tallace-tallace

Bayanin sadarwar samfur, amsa buƙatun

• Ci gaban samfur

• Binciken kididdiga

• Gudanar da ayyuka

Raba Bayani, Canja wurin, da Bayyanawa ga Jama'a

1) Don cimma manufar da aka bayyana a cikin wannan manufar, za mu iya raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku tare da masu karɓa masu zuwa:

a. Kamfanoni masu alaƙa da / ko rassan mu

b. Har zuwa iyakar da ya dace, raba tare da ƴan kwangila da masu ba da sabis da aka ba mu amana kuma ke da alhakin sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku a ƙarƙashin kulawarmu, ta yadda za su iya yin ayyukan nasu don cimma abubuwan da aka halatta a sama.

c. Ma'aikatan gwamnati (Misali: hukumomin tilasta doka, kotu, da hukumomin gudanarwa)

2) Sai dai in akasin haka a cikin wannan manufar ko dokoki da ka'idoji suka buƙata, Huisong Pharmaceuticals ba za ta bayyana keɓaɓɓen bayaninka a bainar jama'a ba tare da takamaiman izininka ko ta shawararka ba.

Canja wurin bayanai na kan iyaka

Bayanan da kuka ba mu ta wannan rukunin yanar gizon na iya canjawa wuri kuma isa ga kowace ƙasa ko yanki inda abokan haɗin gwiwarmu/reshe ko masu samar da sabis suke; ta hanyar amfani da gidan yanar gizon mu ko samar mana da bayanan yarda (kamar yadda doka ta buƙata), yana nufin cewa kun amince da tura mana bayanan, amma duk inda aka canja wurin bayanan ku, sarrafa da kuma isa ga bayananku, za mu ɗauki matakin tabbatar da hakan. Canja wurin bayanan ku yana da tsaro yadda ya kamata, za mu kiyaye keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku da bayananku, musamman buƙatar wasu masu izini masu izini don adanawa da sarrafa keɓaɓɓun bayananku da bayananku a cikin sirri, ta yadda keɓaɓɓen bayanin ku ya dace da buƙatun da suka dace. dokoki da ka'idoji kuma ba kasa da kariya ga wannan manufar kariyar bayanai ba.

Kariya da Ajiya

Za mu ɗauki matakan da suka dace, gudanarwa, da matakan kariya na fasaha, gami da yin amfani da daidaitattun fasahar ɓoye bayanan masana'antu don ɓoyewa da adana bayananku, don kare sirri, mutunci da amincin bayanan da muke tattarawa da kiyayewa don hanawa. hatsari ko asara, sata da cin zarafi, da samun izini ba tare da izini ba, bayyanawa, canji, lalata ko duk wani nau'in mu'amala ba bisa ka'ida ba.

Hakkinku

Dangane da ƙa'idodi da ƙa'idodi na keɓance bayanan sirri, bisa ƙa'ida kuna da haƙƙoƙi masu zuwa:

Haƙƙin sanin bayanan ku da muke adanawa:

Haƙƙin neman gyara ko ƙuntata sarrafa bayanan ku:

Haƙƙin neman goge bayanan ku a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:

o Idan sarrafa bayanan ku ya saba wa doka

o Idan muka tattara kuma muka yi amfani da bayanan ku ba tare da izinin ku ba

o Idan sarrafa bayananku ya sabawa yarjejeniya tsakanin ku da mu

o Idan ba za mu iya ba ku samfur ko sabis ɗin ba

Kuna iya janye izinin tattarawa, sarrafawa, da amfani da bayanan ku daga baya a kowane lokaci. Koyaya, shawarar da kuka yanke na janye izininku baya shafar tarin, amfani, sarrafawa da adana bayanan ku kafin janye izininku.

Dangane da dokoki da ƙa'idodi, ba za mu iya amsa buƙatarku a ƙarƙashin yanayi masu zuwa ba:

o Batun tsaron kasa

o Tsaron jama'a, lafiyar jama'a da manyan bukatun jama'a

o Abubuwan da suka shafi binciken laifuffuka, tuhuma, da shari'a

o Shaidar cewa kun tauye hakkinku

Amsa buqatar ku zai yi matuƙar illa ga haƙƙin ku na doka da na wasu mutane ko ƙungiyoyi

Idan kuna buƙatar sharewa, janye bayananku, ko kuna son yin korafi ko bayar da rahoto game da amincin bayananku, da fatan za a tuntuɓe mu. Tuntuɓi Imel:[email protected]

Canje-canjen Manufofin Keɓantawa

• Za mu iya ɗaukaka ko gyara wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci. Lokacin da muka yi sabuntawa ko canje-canje, za mu nuna bayanan da aka sabunta akan wannan shafin don dacewa. Sai dai idan mun ba ku sabon sanarwa da/ko samun izinin ku, kamar yadda ya dace, koyaushe za mu aiwatar da keɓaɓɓen bayanin ku daidai da manufofin keɓantawa da ke aiki a lokacin tattarawa.

• An sabunta ta ƙarshe a ranar 10 Disamba 2021

TAMBAYA

Raba

  • sns05
  • sns06
  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04